![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/2-1-300x169.jpg)
กร์ที่ 23 ธันวาคม 2565 – คณะผู้บริหาร และ พนักงาน บริษัท โบ๊ทพัฒนา จำกัด นำโดย คุณภาณุพงศ์ กริชจนรัช เป็นประธานในพิธี ได้จัดกิจกรรมทำบุญบริษัทฯ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ประจำปี 2566
.
เพื่อเสริมความเป็นสิริมงคล ภายในงานได้มีการทำพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายภัตตาหารเพลและ เครื่องสังฆทานแด่พระภิกษุสงฆ์ ณ บริษัท โบ๊ทพัฒนา จำกัด
.
#BoatPattana #โบ๊ทพัฒนา
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/1-1-1024x577.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/2-1-1024x577.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/4-1-1024x577.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/5-1-169x300.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/3-1-577x1024.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/7-1-577x1024.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/8-577x1024.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/9-577x1024.jpg)
![](https://boatpattana.com/wp-content/uploads/2022/12/10-577x1024.jpg)